top of page

Majibu ya maswali mbalimbali

Nina changamoto sijajua tatizo nini nikiwa nakojoa haja ndogo sehemu ya haja kubwa hua Kuna majimaji yanatoka au wakati mwingine nikiwa nimetulia tu kuna muda unasikia kama majimaji hivi shida itakua nini? Mimi ni mwanaume

​

Mimi ni kijana wa miaka 28. Kwa wiki moja sasa nimetokwa na usaha kwenye uume. Tatizo lilianza baada ya kupata maumivu wakati wa kukojoa. Nilienda hospitali nikapewa dawa ya AZUMA na sindano, maumivu yakaisha lakini bado natokwa na usaha nikikamua uume. Je, tatizo linaweza kuwa nini?

​

Nimepewa sindano tano za kutibu gono, leo namalizia sindano ya mwisho, lakini bado nimeona ute mweupe kidogo kwenye uume asubuhi. Je, hii ina maana bado nina gono?

​

Mimi nina mtoto mmoja miaka 3, sijawahi tumia uzazi wowote wa mpango. Lakini huwa najaribu kutafta mimba siku nyingi hasa zile za hatari lakini sipati ila ninapata dalili za mimba yote lakini naingia hedhi mzunguko siku 28, kila mwezi naingia siumwi tumbo ila ule ute wa ovulesheni nina muda mrefu siuoni

​

Nina ujauzito wa wiki 6 na siku 4 ila leo nimeenda bafuni nikakuta chupi imechafuka dalili ile kama ya kupata hedhi je itakuwa inamaana gani na huu ni ujauzito wangu wa kwanza sielewi kitu kabisa naomba msaada tafadhali.

​

bottom of page